Chào mừng các bạn tới trang web SiteVeTinh.com! Đây là nơi trao đổi về kiến thức SEO, diễn đàn SEO hỏi đáp thắc mắc và hỗ trợ sử dụng site vệ tinh!
Trước khi sử dụng và tham gia hệ thống các site vệ tinh chúng ta cùng tìm hiểu tác dụng để tránh spam và bị banned:
  1. Site vệ tinh hỗ trợ làm SEO: Backlink, traffic...
  2. Site vệ tinh hỗ trợ quảng bá thương hiệu làm truyền thông, seeding...
  3. Site vệ tinh giúp bạn kiếm tiền: Quảng cáo, guest post...
  4. Đặc biệt có thể bán hàng ngay trên site vệ tinh
  5. Điều kiện trở thành thành viên group Xác minh

Đây là diễn đàn không chỉ nhằm hỗ trợ các bạn học viên tham gia các khóa đào tạo SEO manager bởi Trần Ngọc Thùy mà còn là nơi chia sẻ kiến thức, sân chơi cho công động SEO tại Việt Nam.

[Hy hữu] Từ khóa đang SEO cạnh tranh với website của gấu cũ.

nobesato

Member
Thành viên BQT
Xác minh
Đáng lý ra nó là chuyện riêng, chẳng có gì đáng nói nhưng thấy cũng hài hài hợp lý với mục chém gió nên là em vác lên đây tâm hự với anh em.

Chả là em đang SEO một vài từ khóa liên quan đến thực phẩm chức năng lấy của các bên công ty đa cấp thực phẩm và vô tình nyc của em cũng đang làm SEO liên quan đến lĩnh vực đó.

Chuyện chẳng có gì đáng nói nếu như cô ấy không alo cho em với lời thách thức: Nếu không rút lui thì đừng trách oan gia ngõ hẹp!!!!. Kể ra thì cũng xoắn phết các bác ạ. Em này nếu đặt trong bối cảnh võ hiệp thì cũng thuộc loại sừng sỏ trong lĩnh vực bắn backlink đến chóng mặt ( cũng là nguyên nhân gây ra cãi nhau và bỏ nhau giữa em với cô ấy ).

Tuy nhiên nếu chỉ cạnh tranh nhau vài từ khóa thì cũng không nói lên điều gì cả. Điều quan trọng là hiện tại sau em đã có 500 anh em trong group free traffic và group autocomplete rồi. Sức mạnh của tập thể chắc chắn sẽ thắng được những phần mềm Auto và sức mạnh tài chính đứng sau đó. ( Hy vọng vậy ).

Đôi dòng chia sẻ như vậy thôi.

Có bác nào cũng gặp chuyện oái oăm như em không? Mong hồi đáp để cũng cười với nhau.

manh.didongnct

Xác minh
Con thầy, vợ bạn, gái ngành, ông bà ta nói k sai đâu bác.:V

tranngocthuy

Người quét rác
Trong SEO có 10 vị trí top 10, 7 vị trí ads (chưa kể ads shopping). Em ấy mạnh miệng thế chắc cũng phải có vài website lên top :)).

Có 500 anh em Free Traffic thì lo gì :)), mỗi ông góp 1 traffic, mỗi ông tặng 1backlink thì ngon ngay :v.

Em làm cho anh 3 website vào LinkHoi.com làm 1 landing page viết content seeding :V. Anh có thừa backlink về nó mà.